ผมเข้าเช็คgpsไม่ได้ต้องทำอย่างไร

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
อีรถวุฒิ

ผมเข้าเช็คgpsไม่ได้ต้องทำอย่างไร

โพสต์ โดย อีรถวุฒิ » พฤหัสฯ. ม.ค. 09, 2020 7:42 pm

ฟๅฟฟฟๅๅๆหๆฟฟ เช็คจีพีเอสติดตามรถบนมือถือไม่ได้

บุคคลทั่วไป

Re: ผมเข้าเช็คgpsไม่ได้ต้องทำอย่างไร

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » พฤหัสฯ. ม.ค. 09, 2020 9:39 pm

เนื้อหากระทู้ทำไมอ่านไม่ได้ หรือ ตั้งใจมาป่วนบอร์ดครับ สรุปเข้าเช็คจีพีเอสไม่ได้จริงๆ หรือ แกล่ง

ภาพประจำตัวสมาชิก
GM_ALL
Site Admin
ติดต่อ:

Re: ผมเข้าเช็คgpsไม่ได้ต้องทำอย่างไร

โพสต์ โดย GM_ALL » พฤหัสฯ. ม.ค. 09, 2020 10:15 pm

คุณ อีรถวุฒิ อาการที่แจ้งมีปัญหาอย่างไรครับ หากเป็นไปได้ช่วยถ่ายรูป หรือ อาการของสถานะที่ชัดเจนมาให้แอดมินช่วยดูแล หากเป็นสินค้าของเทพจีพีเอสสามารถแจ้งเลขทะเบียนเพื่อตรวจสอบให้ทันทีครับ

จขกท

โพสต์ โดย จขกท » พฤหัสฯ. ม.ค. 16, 2020 8:51 am

adminAladO เขียน:
พฤหัสฯ. ม.ค. 09, 2020 10:15 pm
คุณ อีรถวุฒิ อาการที่แจ้งมีปัญหาอย่างไรครับ หากเป็นไปได้ช่วยถ่ายรูป หรือ อาการของสถานะที่ชัดเจนมาให้แอดมินช่วยดูแล หากเป็นสินค้าของเทพจีพีเอสสามารถแจ้งเลขทะเบียนเพื่อตรวจสอบให้ทันทีครับ
ผมไมได้ใช้ของเทพจีพีเอสครับ ซื้อมาจาก ไทยจีพีเอส

Bright

โพสต์ โดย Bright » จันทร์ ม.ค. 20, 2020 10:35 am

ไม่ได้ใช้ของเทพจีพีเอส แต่มาถามเทพจีพีเอส...
แอดมินก็ใจดีไปหาข้อมูลยี่ห้ออื่นมาช่วยเขาสะงั้น..

ตอบกลับโพส