เดอะมอลล์บางแค ไป บิ๊กซีอ้อมใหญ่ยังไง

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
นายตวง ตวงตอง

เดอะมอลล์บางแค ไป บิ๊กซีอ้อมใหญ่ยังไง

โพสต์ โดย นายตวง ตวงตอง » อาทิตย์ ม.ค. 12, 2020 6:17 pm

จากเดอะมอลล์บางแคไปบิ๊กซีอ้อมใหญ่ สามารถขึ้นรถสายไหนได้บ้างครับ (ช่วงค่ำ) แต่ผมเดินทางช่วงเวลาประมาณ 2ทุ่มเลยไม่แน่ใจว่าจะมีรถเมล์สายไหนไปถึงบ้างครับขอบคุณครับ

OrioZoooo

Re: เดอะมอลล์บางแค ไป บิ๊กซีอ้อมใหญ่ยังไง

โพสต์ โดย OrioZoooo » อาทิตย์ ม.ค. 12, 2020 6:23 pm

สาย 84
84 ก
จำไม่ได้ว่าอันไหนมันเลี้ยวเข้าสาย 4
ลองเสิช

ตอบกลับโพส