ที่จดอรถ SCB PARK อยู่ตรงไหนครับ ?

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
เติ้ล

ที่จดอรถ SCB PARK อยู่ตรงไหนครับ ?

โพสต์ โดย เติ้ล » จันทร์ ม.ค. 20, 2020 4:23 pm

ตอนเช้าขับรถ​ไปทำงานจะผ่าน​ SCB​ Park plaza เห็นข้างๆจะมีร้านขายอาหารเยอะมากสำหรับคนทำงานแถวนั้นเลยอยากแวะลงไปซื้อบ้าง​ แต่จะจอดรถตรงไหนได้บ้างครับ​ จอดแป๊ปๆเสียตังค์​ก็ได้นะครับ​พอมีไหมครับ​ คนทำงานแถวนั้นช่วยแนะนำหน่อยครับ

สาวใส วัยประนอม

Re: ที่จดอรถ SCB PARK อยู่ตรงไหนครับ ?

โพสต์ โดย สาวใส วัยประนอม » จันทร์ ม.ค. 20, 2020 4:24 pm

SCB มีบริการค่ะ อยู่บริเวณด้านหลังของ box space ค่ะ ซึ่งจะมีค่าบริการสามารถสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่เจ้าหน้าที่ที่ให้บริการค่ะ

หรั่งลงทุน

Re: ที่จดอรถ SCB PARK อยู่ตรงไหนครับ ?

โพสต์ โดย หรั่งลงทุน » อังคาร ม.ค. 21, 2020 10:26 pm

เราจอดที่ SCB PARK พยาามเข้าไปลึกๆ หน่อยมีที่จอดแน่นอน ช่วงต้นๆ หาจอดยากคนแย่งกันเยอะ

ตอบกลับโพส