แอบติดจีพีเอส

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
อยากจะแอบติดจีพีเอส

แอบติดจีพีเอส

โพสต์ โดย อยากจะแอบติดจีพีเอส » อาทิตย์ ม.ค. 05, 2020 11:51 am

มีใครเคยแอบติดจีพีเอสบ้างเปล่าครับ กำลังจะแอบติดตามแฟน ต้องเตรียมตัวยังไง หรือ จะเลือกจีพีเอสรุ่นไหดีครับ

บุคคลทั่วไป

Re: แอบติดจีพีเอส

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » อาทิตย์ ม.ค. 05, 2020 10:32 pm

กรณีแอบติดจีพีเอมันมีรายละเอียดอ่อนเยอะนะครับ จขกท แอบติดจีพเอส เพื่ออะไร ?

เอก

โพสต์ โดย เอก » อาทิตย์ ม.ค. 05, 2020 10:33 pm

ถ้าเป็นรถคนในบ้านแล้วแอบติดจีพีเอสอันนี้พอเข้าใจ แต่ถ้าแอบติดจีพีเอสไว้ตามแฟน หรือ กิ๊ก ถ้าเขาไม่พอใจขึ้นมาแล้วรู้ว่ารถโดนแอบติดจีพีเอสมีโทษทางกฎหมายนะครับ ระวังเขาจับตัวคุณได้จะโดนฟ้องร้อง

หรังพระนคร

โพสต์ โดย หรังพระนคร » อาทิตย์ ม.ค. 05, 2020 10:36 pm

เท็คนิคง่ายๆ เวลาจะแอบติดจีพีเอสนะครับ

1 คุณต้องหาเวลา 3-4 ชั้วโมงนำรถออกมาติดจีพีเอส ส่วนยี่ห้อไหน อันนี้ต้องไปหาข้อมูลเอาอีกเรื่อง
2 จีพีเอสเวลาจะ แอบติดจีพีเอส ต้องไม่โผล่สายออกมา
3 อย่าไปหาช่างติดจีพีเอสโนเนมขายกันถูกๆ ในเน็ต มีโอกาสระบบไฟเจ้ง
4 ถ้าจะติดหาข้อมูลในเน็ตที่น่าเชื่อถือได้

บุคคลทั่วไป

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » พฤหัสฯ. ม.ค. 16, 2020 10:02 pm

เคยจะติดกับเทพ แต่ เขามีกฎบอกว่าไม่สนับสนุนทำให้ครอบครัวร้าวฉาน ผมนนี่ งงเบยยย

ตอบกลับโพส