จีพีเอสกรมขนส่งไม่ส่งข้อมูลเข้ากรมขนส่ง

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
บุคคลทั่วไป

จีพีเอสกรมขนส่งไม่ส่งข้อมูลเข้ากรมขนส่ง

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » จันทร์ ม.ค. 06, 2020 7:31 pm

ไปต่อภาษามาวันนี้ ปรากฎว่าต่อภาษีกรมขนส่งไม่ผ่าน จีพีเอสไม่ส่งข้อมูลเข้ากรม แบบนี้ทำไงได้ครับเสียเวลามากเลย

bank

Re: จีพีเอสกรมขนส่งไม่ส่งข้อมูลเข้ากรมขนส่ง

โพสต์ โดย bank » จันทร์ ม.ค. 06, 2020 10:17 pm

แอดมินรบกวนสอบถามครับ จีพีเอสไม่ส่งข้อมูลเข้ากรมขนส่ง อาการที่แจ้งได้พยายามลองสตาร์ทเครื่อง แล้วให้กรมขนส่งดึงข้อมูลหรือยังครับ รบกวนแจ้งหมายเลขออเดอร์ หรือ เบอร์โทรศัพท์หลังไมค์เพื่อตรวจสอบข้อมูลให้ครับ

บุคคลทั่วไป

Re: จีพีเอสกรมขนส่งไม่ส่งข้อมูลเข้ากรมขนส่ง

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » จันทร์ ม.ค. 06, 2020 10:19 pm

ผมใช้ของยี่ห้อ อัลฟ่าจีพีเอส มันติดมากับรถบรรทุกตอนซื้อ อยากเปลี่ยนอะครับพอมีคำแนะนำเปล่า

ตอบกลับโพส