มีใครวิ่งรถห้องเย็นให้ DHL เปล่าครับ ?

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
วารุุต อมาตย์

มีใครวิ่งรถห้องเย็นให้ DHL เปล่าครับ ?

โพสต์ โดย วารุุต อมาตย์ » พุธ ก.ค. 22, 2020 8:53 am

มีใครวิ่งรถห้องเย็นให้ DHL เปล่าครับ ? ช่วงนี้เงินจ่ายกันตรงไหม ผมกำหนดจ่าย 18 เดือนที่ผ่านมาแต่ทางคลังสินค้ายังไม่ทำเรื่องเบิกจ่ายให้กับซัพพายเออร์ เลย

ศร

Re: มีใครวิ่งรถห้องเย็นให้ DHL เปล่าครับ ?

โพสต์ โดย ศร » พุธ ก.ค. 22, 2020 9:39 am

วิ่งให้สุรพลฟูดส์ จ่ายตรงครับ แต่ค่ารอบได้น้อยหน่อย แต่ จ่ายตรงไม่ช้า พักพ่วงวิ่งให้ CP กำลังจะย้ายมาที่นี่ครับ

DHL ห้องเย็นส่วนมากเป็นรถขนช็อคโกแลตครับ วิ่งสู้ราคาพวกบริษัทใหญ่ๆ ไม่ไหว เขาขนได้ทีละเยอะๆ คุ้มค่าเทียว

ศรชัย บางละมุง

Re: มีใครวิ่งรถห้องเย็นให้ DHL เปล่าครับ ?

โพสต์ โดย ศรชัย บางละมุง » พุธ ก.ค. 22, 2020 4:46 pm

ย้ายไปวิ่งให้เบทาโกรวหมดแล้วครับ

buritooo

โพสต์ โดย buritooo » พุธ ก.ค. 22, 2020 7:30 pm

ถ้าเทียบงานสุรพล
ช่วงนี้เหนื่อยนะครับแย่งค่าเทียวกันหนัก

ยิ่งโควิทมาคือจบเลย อาหารส่งน้อย

วิบวัปวิบวัป

โพสต์ โดย วิบวัปวิบวัป » พฤหัสฯ. ก.ค. 23, 2020 12:14 am

เมื่อก่อนวันนึงเห็น 3000-4000 ลอยมาทุกวัน

ตอนนี้ไรอ หลักร้อยยังต้องลุ้นเลย

ตอบกลับโพส