ที่จอดรถวงศ์สว่าง

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
บุคคลทั่วไป

ที่จอดรถวงศ์สว่าง

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » จันทร์ ม.ค. 06, 2020 11:38 pm

กำลังหาที่จอดรถแถว วงศ์สว่าง/กรุงเทพนนทบุรี/บางซ่อน หาที่จอดรถรายวัน จอดประมาณ ตี5 และมาเอารถอีกที ประมาณ 4-5 ทุ่มอยากจะสอบถามว่า พอจะมีที่จอดรายวันแถวนั้นไหมครับ จะร่มไม่ร่มหรือยังไงได้หมดครับพิกัด : ถนนวงศ์สว่าง ถนนกรุงเทพนนทบุรี ถนนประชาราษฎร์สาย 1 ถนนเลียบทางรถไฟบางซ่อน(ถนนสุดท้ายนี่คิดชื่อเอง -..-)(ที่อยู่ใต้ทางด่วนประชาราษฎร์สาย 1) ประมาณนี้ครับ

ตอบกลับโพส