เช่ารถบาหลี ที่ไหนดี

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
บุคคลทั่วไป

เช่ารถบาหลี ที่ไหนดี

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » จันทร์ ม.ค. 06, 2020 11:41 pm

ช่ารถยนต์ขับที่บาหลี และเรื่องของใบขับขี่ครับ มีแพลนจะไปเที่ยบาหลีว่าจะเช่ารถ แต่ก็ไปหาข้อมูลมาครับคือผมมีใบขับขี่รถยนต์ชั่วคราว ยังไม่ถึง 1 ปี ยังไม่สามารถเปลี่ยนเป็นแบบ 5 ปีได้เพื่อที่จะไปทำไปขับขี่สากลต่อแต่ตอนนี้ผมมีใบขับขี่ชั่วคราวที่อายุไม่ถึง 1 ปี เป็นแบบ Smart Card มี QR Code ด้านหลังเขาบอกว่าสามารถใช้ได้ ไทย,อินโดนีเซีย,มาเลเซีย,ฟิลิปปินส์,สิงคโปร์,บรูไน,เวียดนาม,ลาว,เมียนมา,กัมพูชาสามารถใช้ใน Asean ได้มั้ยครับ ???? ขอบคุณครับ

ตอบกลับโพส