กระจกปลายแฮนด์สั้น ไฟท้ายสั้น ต่อภาษีกรมขนส่งผ่านไหม

ถาม ตอบ สนทนา เกี่ยวกับกรมการขนส่งทางบก ( DLT )
ตอบกลับโพส
เอกขายทอง

กระจกปลายแฮนด์สั้น ไฟท้ายสั้น ต่อภาษีกรมขนส่งผ่านไหม

โพสต์ โดย เอกขายทอง » พุธ ม.ค. 22, 2020 12:45 am

พอดีพึ่งซื้อรถมอเตอร์ไซค์มือสองมา แต่ยังไม่ได้ไปโอนรถและตัวรถเองก็ติดตั้งตามหัวข้อ อยากทราบว่ารถจะผ่านไหมครับ ขอบคุณครับ กระจกปลายแฮนด์และท้ายสั้นและไฟหรี่เลี้ยว ตรวจสภาพรถที่ขนส่งผ่านไหมครับ

อาร์ทท่อแตก

Re: กระจกปลายแฮนด์สั้น ไฟท้ายสั้น ต่อภาษีกรมขนส่งผ่านไหม

โพสต์ โดย อาร์ทท่อแตก » พุธ ม.ค. 22, 2020 12:46 am

รถผมท้ายสั้นแต่ติดตั้งกันดีดก็ตรวจผ่านนะครับ

ดาวน์ดาวรรณ

Re: กระจกปลายแฮนด์สั้น ไฟท้ายสั้น ต่อภาษีกรมขนส่งผ่านไหม

โพสต์ โดย ดาวน์ดาวรรณ » พุธ ม.ค. 22, 2020 12:46 am

ไม่น่ามีปัญหามั้งครับกระจกปลายแฮนด์ตั้งแต่ออกมาจากโรงงานก็มีนะครับ GPX legend 250 twin, GPX gentleman racer 200

ตอบกลับโพส