ต่อทะเบียนประจำปีเสียกี่บาทครับ

ถาม ตอบ สนทนา เกี่ยวกับกรมการขนส่งทางบก ( DLT )
ตอบกลับโพส
admin หวัง หวัง

ต่อทะเบียนประจำปีเสียกี่บาทครับ

โพสต์ โดย admin หวัง หวัง » ศุกร์ ม.ค. 24, 2020 3:50 pm

รถ isuzu tfr 2.5 แค็ป ปี 1987 ต่อทะเบียนประจำปีเสียกี่บาทครับ

อนันต์ กิจจานนท์

Re: ต่อทะเบียนประจำปีเสียกี่บาทครับ

โพสต์ โดย อนันต์ กิจจานนท์ » ศุกร์ ม.ค. 24, 2020 3:50 pm

ถ้าไม่ขาดต่อทะเบียน ก็จ่ายเท่ากับปีก่อนหน้าน่ะคะ แต่ถ้าขาดจะมีค่าปรับ

แสงเดือน แสงตะวันแสงดาว

Re: ต่อทะเบียนประจำปีเสียกี่บาทครับ

โพสต์ โดย แสงเดือน แสงตะวันแสงดาว » ศุกร์ ม.ค. 24, 2020 3:51 pm

ไม่กี่น้อย ดูในสมุดทะเบียนได้นี่ครับ

ตอบกลับโพส