ค่าปรับจีพีเอสขนส่ง

ถาม ตอบ สนทนา “มั่นใจทั่วไทย รถใช้ GPS"
ตอบกลับโพส
บุคคลทั่วไป

ค่าปรับจีพีเอสขนส่ง

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » อาทิตย์ ม.ค. 05, 2020 8:57 am

ค่าปรับจีพีเอสขนส่ง ตอนนี้ค่าปรับอยู่ที่เท่าไหร่ครับ ปรับกรณีไม่ติดจีพีเอสขนส่ง พอดียังไม่พร้อมจะติดจีพีเอสอะครับ ยังไม่มีสภาพคล่อง ถ้ายัง ไม่ติดจีพีเอสรถบรรทุกตอนนี้จะไปติดเอาปลายปีตอนต่อภาษีได้ไหม แล้วค่าปรับนี้แรงไหมครับ

บุคคลทั่วไป

Re: ค่าปรับจีพีเอสขนส่ง

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » อาทิตย์ ม.ค. 05, 2020 8:57 am

ค่าปรับจีพีเอสหมายถึง ค่าปรับไม่รูดใบขับขี่หรือเปล่าฮะ.. ? ถ้าใช่ เริ่มต้นเลย ค่าปรับไม่ติดจีพีเอส 50,000 บาทนะฮะ

ตอบกลับโพส