เอกสารรับรองติดจีพีเอส หาได้ที่ไหนครับ

ถาม ตอบ สนทนา “มั่นใจทั่วไทย รถใช้ GPS"
ตอบกลับโพส
ภาณุวัฒน์ เมธีกุล

เอกสารรับรองติดจีพีเอส หาได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย ภาณุวัฒน์ เมธีกุล » จันทร์ ม.ค. 13, 2020 12:07 pm

เอกสารรับรองติดจีพีเอส สามารถหาได้ที่ไหนครับ ตอนนี้รถผมยังไม่ได้ติดจีพีเอสตามกรมขนส่ง แต่อ่านมาว่าเห็นเขาบอกว่าให้ไปหา เอกสารรับรองติดจีพีเอส มาก่อนมันกาจากไหน

นางช่างอันนนพ

Re: เอกสารรับรองติดจีพีเอส หาได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย นางช่างอันนนพ » จันทร์ ม.ค. 13, 2020 11:41 pm

หลังจากติดตั้งจีพีเอสเรียบร้อยทางคนติดจะให้ เอกสารรับรองติดจีพีเอสมา1ชุด เอาตัวนั้นไปยื่นกับกรมขนส่งได้เลย

ตอบกลับโพส