ประเภทการเตือน ถูกลากจูง (จีพีเอสขึ้นรถถูกลากจูง) แก้ไขยังครับ

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
ฉัตรนา

ประเภทการเตือน ถูกลากจูง (จีพีเอสขึ้นรถถูกลากจูง) แก้ไขยังครับ

โพสต์ โดย ฉัตรนา » อาทิตย์ ส.ค. 23, 2020 2:35 pm

จีพีเอสขึ้นถูกลากจูงแบบนี้ต้องทำอย่างไรครับ

อาจารย์เจมส์

Re: ประเภทการเตือน ถูกลากจูง (จีพีเอสขึ้นรถถูกลากจูง) แก้ไขยังครับ

โพสต์ โดย อาจารย์เจมส์ » พุธ ส.ค. 26, 2020 2:00 am

เข้าไปปิดระบบแจ้งเตือนตรงกระดิ่งครับ
มันไว้สำหรับพวกตู้รถลาก

โอล่ะหนอมายเลิฟ

Re: ประเภทการเตือน ถูกลากจูง (จีพีเอสขึ้นรถถูกลากจูง) แก้ไขยังครับ

โพสต์ โดย โอล่ะหนอมายเลิฟ » อังคาร ก.ย. 15, 2020 11:11 pm

วันนี้เพิ่งขึ้นมาหมาดๆ ปิดไปเรียบร้อย
ขอบคุณคะ

ตอบกลับโพส