จีพีเอสแจ้งเตือนบนมือถือ จะแจ้งเตือนแบบไหนคะ

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
ปรางทิพย์

จีพีเอสแจ้งเตือนบนมือถือ จะแจ้งเตือนแบบไหนคะ

โพสต์ โดย ปรางทิพย์ » อังคาร ม.ค. 14, 2020 9:09 pm

สอบถามเรื่องการแจ้งเตือนบนมือถือ ของจีพีเอสคะ เตือนทางหน้าจอแล้วมีเสียงใหม่ค่ะเวลาแจ้งเตือนๆแต่ทางโทรศัพท์หรือเปล่าหรือเตือนทางหน้าจอหรือเปล่า

bank

Re: จีพีเอสแจ้งเตือนบนมือถือ จะแจ้งเตือนแบบไหนคะ

โพสต์ โดย bank » อังคาร ม.ค. 14, 2020 10:35 pm

ในส่วนของ จีพีเอสแจ้งเตือนบนมือถือนะครับ สามารถตั้งค่าได้จากเมนูแจ้งเตือนต่างๆ บนฟังก์ชั่น Setting แนะนำเข้าหมวดนี้นะครับ จะมีลูกเล่นและค่าต่างๆ ค่อนข้างเยอะ viewforum.php?f=16

ตอบกลับโพส