ยูนิเวิร์ส โซลูชั่น กับ เทพจีพีเอส

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
ปัญญา รถซิ่งกระบี่

ยูนิเวิร์ส โซลูชั่น กับ เทพจีพีเอส

โพสต์ โดย ปัญญา รถซิ่งกระบี่ » พุธ ม.ค. 15, 2020 12:28 pm

ยูนิเวิร์สโซลูชั่น กับ เทพจีพีเอส เป็นที่เดียวกันไหมครับ พอดีเห็นมีคนจาก universe solution มาหา
ทำไมไม่มีบัตรเทพจีพีเอสมาด้วย ผมอยากได้ของเทพจีพีเอสอ่าครับ

ฝรั่งอั้งม๊อ

Re: ยูนิเวิร์ส โซลูชั่น กับ เทพจีพีเอส

โพสต์ โดย ฝรั่งอั้งม๊อ » พุธ ม.ค. 15, 2020 11:31 pm

น่าจะเป็นแบรนด์ร่วมหรือเปล่าไม่แน่ใจ
( รอคนรู้จริงมาตอบ ) เจ้าของกระทู้ได้สั่งตรงกับทางแอดมินเทพจีพีเอสเปล่า

เต่างอย

Re: ยูนิเวิร์ส โซลูชั่น กับ เทพจีพีเอส

โพสต์ โดย เต่างอย » พฤหัสฯ. ม.ค. 16, 2020 8:43 am

สั่งตรงกับทางเทพแล้วเทพสั่งให้ทางนั้นเอากล่องไปติดให้หรือเปล่าครับ
ต้องมีเบอร์งานจากทางระบบก่อนนี้เพื่อความชัวร์ ผมก็เช็คเบอร์งานในระบบตรงกับพนักงานมาก็โอเค เหมือนเวลาทรูจะเข้ามาทำจานให้ก็ต้องบอกเลขให้ตรงกัน

แฟ้มวรัญญู

โพสต์ โดย แฟ้มวรัญญู » พฤหัสฯ. ม.ค. 16, 2020 8:46 am

ปัญญา รถซิ่งกระบี่ เขียน:
พุธ ม.ค. 15, 2020 12:28 pm
ยูนิเวิร์สโซลูชั่น กับ เทพจีพีเอส เป็นที่เดียวกันไหมครับ พอดีเห็นมีคนจาก universe solution มา ทำไมไม่มีบัตรเทพจีพีเอสมาด้วย ผมอยากได้ของเทพจีพีเอสอ่าครับ
กดเข้า login เข้าระบบสมาชิก https://www.gps-gpstracking.com > กดตรง LOGIN แล้ว เข้าไปดูเลยครับ เป็นโคแบรนด์ดิ้งครับ
สินค้าของเทพ

ฟ้าใส

โพสต์ โดย ฟ้าใส » ศุกร์ ม.ค. 17, 2020 9:59 am

ระวังเจอของปลอมนะครับ ตอนส่งงานจะต้องได้เบอร์งานกับรหัสจาก แอดมินในไลน์ หรือ ระบบคำสั่งซื้อในสมาชิก

ส่วนเรื่อง ยูนิเวิร์สโซลูชั่น ต้องรอแอดมินเทพมาตอบครับ

บ่าววีขายแกงใต้นคร

โพสต์ โดย บ่าววีขายแกงใต้นคร » เสาร์ ม.ค. 18, 2020 11:36 am

บริษัทในเครือเทพจีพีเอสหรือเปล่าครับ
ตอนติดตั้งต้องเช็คเบอร์งานจาก login ก่อน เดียวเจอเทพจีพีเอสปลอมนะครับ ติดตั้งไปหรือยังมาอัพเดทด้วย

หญิงแขลุ่มแม่น้ำโขง สามีทอดทิ้ง

โพสต์ โดย หญิงแขลุ่มแม่น้ำโขง สามีทอดทิ้ง » เสาร์ ม.ค. 18, 2020 8:04 pm

หวั้ย....
พิมไม่หมด... เอามือทาบอก... มีเทพจีพีเอสปลอมด้วยอ่อ T_T

bank

โพสต์ โดย bank » เสาร์ ม.ค. 18, 2020 11:00 pm

สวัสดีครับ คุณ ปัญญา รถซิ่งกระบี่
น้องแบ้งค์เทพจีพีเอส ขอให้ข้อมูลนะครับ ก่อนการติดตั้งจะมมีเบอร์งาน และ ระบบแจ้งผ่านอีเมลทุกครั้ง

หน้างานสามารถสอบถามทางทีมติดตั้งเพื่อขอเบอร์งาน หากเบอร์งานตรงกัน
ถึงจะเป็นทีมงานของเทพจีพีเอสครับ

ส่วนกรณีที่คุณ ความคิดเห็นที่ 8 แจ้งมา
'' เทพจีพีเอส '' ปลอม หากพบเจอที่ไหน หรือ มีการนำสัญลักษณ์ไปใช้สามารถแจ้งแอดมินเพื่อประสานงานฝ่ายกฎหมายดูแลให้ได้ทันทีครับ

สภสา

โพสต์ โดย สภสา » พฤหัสฯ. มี.ค. 26, 2020 1:21 am

เป็นคู่ค้ากัน

ซื้อ ยูนิเวอร์สโซลูชั่น ก็ได้
หรือ ซื้อ เทพจีพีเอสก็ได้

ของผมช่างเอฟมาติดให้น่ารักครับ

ฟ้า ลดา เจอกันหลังเซเว่นปิด

โพสต์ โดย ฟ้า ลดา เจอกันหลังเซเว่นปิด » อาทิตย์ มี.ค. 29, 2020 12:14 am

ตามค่ะ

ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด