อยากได้คิวติดตั้งวันตรุษจีนเปิดไหมครับ

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
อ๋อง

อยากได้คิวติดตั้งวันตรุษจีนเปิดไหมครับ

โพสต์ โดย อ๋อง » อาทิตย์ ม.ค. 19, 2020 11:53 am

อยากติดจีพีเอสรถยนต์ เทพจีพีเอสคิววันตรุษจีนพอจะมีไหมครับ

Ponchaaa zeeed

Re: อยากได้คิวติดตั้งวันตรุษจีนเปิดไหมครับ

โพสต์ โดย Ponchaaa zeeed » อาทิตย์ ม.ค. 19, 2020 6:29 pm

ทำไมพักหลังๆมีคนชอบมาโพสขอคิวกันในนี้

ฟ้าลดา

Re: อยากได้คิวติดตั้งวันตรุษจีนเปิดไหมครับ

โพสต์ โดย ฟ้าลดา » อาทิตย์ ม.ค. 19, 2020 7:33 pm

อ๋อง เขียน:
อาทิตย์ ม.ค. 19, 2020 11:53 am
อยากติดจีพีเอสรถยนต์ เทพจีพีเอสคิววันตรุษจีนพอจะมีไหมครับ
@ไปหาเขาเองสิเทอร์ บอกอยากได้คิวด่วนๆ พ่อป่วยแม่ป่วยอะไรก็ว่าไปเผื่อเขามีคิวรัดให้ แต่ ปกติไม่เห็นได้กันหรอก

bank

โพสต์ โดย bank » อาทิตย์ ม.ค. 19, 2020 7:42 pm

คุณอ๋อง
ขอบคุณที่สนใจในสินค้าของเทพจีพีเอสนะครับ

เทพจีพีเอสให้บริการติดตั้ง วันจันทร์ - อาทิตย์
สอบถามคิววันหยุดได้กับทางแอดมินได้ตลอด 24 ชั่วโมง @lnwgps (มี@

ตอบกลับโพส