ดึงทะเบียนขึ้นไปไว้ในกรุ๊ปเดียวกันทำไงครับ

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
ณรงค์

ดึงทะเบียนขึ้นไปไว้ในกรุ๊ปเดียวกันทำไงครับ

โพสต์ โดย ณรงค์ » อาทิตย์ ก.ค. 05, 2020 9:30 pm

ถามหน่อยครับ จะดึงทะเบียน จีพีเอสติดตามรถ ในกรุ๊ปล่างไปรวมกับข้างบนยังไงอะครับ

ขอวิธีรวมกรุ๊ปเลขทะเบียนรถหน่อยครับ

Bangkk

Re: ดึงทะเบียนขึ้นไปไว้ในกรุ๊ปเดียวกันทำไงครับ

โพสต์ โดย Bangkk » อังคาร ก.ค. 07, 2020 9:53 am

เข้าไปที่ setting แล้วกด เมิ์ค

แต่ถ้าไม่ได้ inbox ไปหาแอดมินให้เขา้จัเการให้ครับ

ตอบกลับโพส