สัญญาหมดต้องทำยังงัยค่ะ จีพีเอสกรมขนส่ง จีพีเอสรถบรรทุก สัญญาหมดคะ

ถาม ตอบ สนทนา “มั่นใจทั่วไทย รถใช้ GPS"
ตอบกลับโพส
panama

สัญญาหมดต้องทำยังงัยค่ะ จีพีเอสกรมขนส่ง จีพีเอสรถบรรทุก สัญญาหมดคะ

โพสต์ โดย panama » อังคาร มิ.ย. 23, 2020 8:39 am

จะต่อทะเบียนค่ะ ครบรอบ1ปีค่ะ

Toriza

Re: สัญญาหมดต้องทำยังงัยค่ะ จีพีเอสกรมขนส่ง จีพีเอสรถบรรทุก สัญญาหมดคะ

โพสต์ โดย Toriza » จันทร์ มิ.ย. 29, 2020 12:15 am

ใช้ที่ไหนมาครับ

ถ้าใช้ เทพ ให้เข้าไปเอาคะแนนแลกฟรีเลย 1 ปี
ปีหน้าถ้ามีคะแนนเหลือค่อยแลกไปอีก

ตอบกลับโพส