GPS Ai Class ix วัดน้ำมัน แถมฟรี หรือว่าต้องติดเพิ่มครับ

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
เอกรัฐ์

GPS Ai Class ix วัดน้ำมัน แถมฟรี หรือว่าต้องติดเพิ่มครับ

โพสต์ โดย เอกรัฐ์ » จันทร์ ก.ค. 06, 2020 9:10 am

GPS Ai + Class ix วัดน้ำมัน ตัวนี้เป็นรุ่นล่าสุดยังครับ ? กำลังสนใจตัว GPS ที่มี ai ของทางนี้อยู่อยากทราบว่าต้องติดเพิ่มหรือแถมให้เลยครับ

Noranon

Re: GPS Ai Class ix วัดน้ำมัน แถมฟรี หรือว่าต้องติดเพิ่มครับ

โพสต์ โดย Noranon » อังคาร ก.ค. 07, 2020 9:52 am

ติดเพิ่มครับ
เคยแถมฟรีหลายปีก่อน ตอนนี้ต้องติดเพิ่มแล้ว

ตอบกลับโพส