รถเช่า หายกันบ่อย มั้ยครับช่วงนี้ เพื่อนที่เชียงใหม่โดนสอยไป 4 คัน

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
Sarawut

รถเช่า หายกันบ่อย มั้ยครับช่วงนี้ เพื่อนที่เชียงใหม่โดนสอยไป 4 คัน

โพสต์ โดย Sarawut » ศุกร์ ก.ค. 17, 2020 12:16 pm

ใครทำรถเช่าบ้างครับ ช่วงนี้เจอกลุ่มลูกค้าสวมรอยขโมยรถกันไหม เพื่อนที่เชียงใหม่โดนสอยไป 4 คัน ตอนนี้ยังตามไม่เจอ

OreeoHhhh

Re: รถเช่า หายกันบ่อย มั้ยครับช่วงนี้ เพื่อนที่เชียงใหม่โดนสอยไป 4 คัน

โพสต์ โดย OreeoHhhh » ศุกร์ ก.ค. 17, 2020 12:27 pm

ปล่อยเช่าไม่ดูเรกดลูกค้า

สมัยนี้เขามีสมาคมไว้แชร์ข้อมูลพวกคนเช่ารถ คนไหนขโมย หรือ เคยมีประวัตมันดูได้

พี่ศร หมู่บ้านแป้งศักดิ์

Re: รถเช่า หายกันบ่อย มั้ยครับช่วงนี้ เพื่อนที่เชียงใหม่โดนสอยไป 4 คัน

โพสต์ โดย พี่ศร หมู่บ้านแป้งศักดิ์ » ศุกร์ ก.ค. 17, 2020 9:30 pm

OreeoHhhh เขียน:
ศุกร์ ก.ค. 17, 2020 12:27 pm
ปล่อยเช่าไม่ดูเรกดลูกค้า

สมัยนี้เขามีสมาคมไว้แชร์ข้อมูลพวกคนเช่ารถ คนไหนขโมย หรือ เคยมีประวัตมันดูได้

เรกดลูกค้า = เกรด
หมายความอย่างนี้เปล่า

ตอบกลับโพส