จีพีเอสติดตามรถไม่ทำงาน อาการมันค้างแล้ว จีพีเอสติดรถไฟไม่เข้า

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
นุกูล

จีพีเอสติดตามรถไม่ทำงาน อาการมันค้างแล้ว จีพีเอสติดรถไฟไม่เข้า

โพสต์ โดย นุกูล » อังคาร มี.ค. 30, 2021 1:00 pm

อาการจีพีเอสพี่ไม่ทำงานครับ ไม่ขึ้นต่ำแหน่งรัยเลยครับ ทางศูนย์รื้อออกมาตอนชนและต่อสายไม่ได้ครับพี​่

นวนคร

Re: จีพีเอสติดตามรถไม่ทำงาน อาการมันค้างแล้ว จีพีเอสติดรถไฟไม่เข้า

โพสต์ โดย นวนคร » พุธ มี.ค. 31, 2021 2:14 pm

แอดไปไลน์ไปหา แอดมินเทพจีพีเอสครับ
ให้เขาเชคระบบให้

ตอบกลับโพส