โจรขโมยรถเช่า สมัยนี้ทำงานกันอย่างไรครับ เพื่อนในวงการโดนไป 3 คน

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
ฟ้าสางเชื่อ จิมมี่นะ

โจรขโมยรถเช่า สมัยนี้ทำงานกันอย่างไรครับ เพื่อนในวงการโดนไป 3 คน

โพสต์ โดย ฟ้าสางเชื่อ จิมมี่นะ » อังคาร ม.ค. 14, 2020 11:29 am

โจรที่ขโมยรถเช่าสมัยนี้เขาทำงานกันอย่างไรครับ นักธุรกิจด้วยกันที่ทำรถเช่าตอนนี้มี 5 คน โดนขโมยรถเช่าไปแล้ว 6 คัน งงมาก วันนี้มานั่งกินกาแฟด้วยกันคุยเรื่องธุรกิจจู่ๆ พังแล้วเกิดคำถามเลยอยากถามกูรูในวงการหน่อยครับ

น้องรุ่ง

Re: โจรขโมยรถเช่า สมัยนี้ทำงานกันอย่างไรครับ เพื่อนในวงการโดนไป 3 คน

โพสต์ โดย น้องรุ่ง » พฤหัสฯ. มี.ค. 26, 2020 1:22 am

ส่วนใหญ่ตั้งใจมาขโมยนถเช่าเลยครับพวกนี้

ตอบกลับโพส