ซื้อ GPS ONe มาพิกัดกระโดดแบบนี้ต้องทำไงค่ะ

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
ปุ๊ก

ซื้อ GPS ONe มาพิกัดกระโดดแบบนี้ต้องทำไงค่ะ

โพสต์ โดย ปุ๊ก » พฤหัสฯ. มิ.ย. 11, 2020 8:00 am

ซื้อ GPS ONE มาจากในเน็ต
รถสิ่งไปนานแล้ว แต่ จีพีเอสไม่อัพเดท พอมีวิธีช่วยมั้ยคะ

รถไปนานแล้วแต่จีพีเอสยังอยู่ที่เดิม/ สีรถก็เปลี่ยน

GPS ONE ไม่อัพเดท

เติ้กกกก เลข ก้าว สามตัว

Re: ซื้อ GPS ONe มาพิกัดกระโดดแบบนี้ต้องทำไงค่ะ

โพสต์ โดย เติ้กกกก เลข ก้าว สามตัว » พฤหัสฯ. มิ.ย. 11, 2020 11:30 am

ดูทรงแล้ว. ไปเจอของดีมาแล้วหล่ะ

เรียกผมว่า จาพนม ยีรัม

Re: ซื้อ GPS ONe มาพิกัดกระโดดแบบนี้ต้องทำไงค่ะ

โพสต์ โดย เรียกผมว่า จาพนม ยีรัม » ศุกร์ มิ.ย. 12, 2020 9:50 pm

ลองขอเปลี่ยนกับที่ซื้อมาดูคับ

กล่องช็อตแล้วอาการนี้

เรียกผมว่า จาพนม ยีรัม

โพสต์ โดย เรียกผมว่า จาพนม ยีรัม » ศุกร์ มิ.ย. 12, 2020 9:50 pm

ลองขอเปลี่ยนกับที่ซื้อมาดูคับ

กล่องช็อตแล้วอาการนี้

ตอบกลับโพส