ตัว GPS เปิดไม่ติด หาที่รับซ่อม GPS

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
i3oly

ตัว GPS เปิดไม่ติด หาที่รับซ่อม GPS

โพสต์ โดย i3oly » พฤหัสฯ. ส.ค. 20, 2020 12:08 pm

ตัว GPS เปิดไม่ติดซ่อมได้ไหมครับ
GPS TAXI เปิดไม่ติด

คือสตาร์ทรถ รถ แล้วตัว gps ไม่ติด ปกติมันจะติดและเราก็ใช้ใบขับขี่รูด แต่ตอนนี้หน้าจอมันไม่มีอะไรขึ้นเลย แล้วก็มันทำให้ไฟว่างผมดับด้วยครับ ผมเลยต้องถอด ปลั๊ก ในตัว GPS ตัวนี้เอาออก ป้ายว่างถึงจะติดครับ

ใครเคย ซ่อมจีพีเอสแทกซี่ ทักมาหน่อย

natacha.eakk

Re: ตัว GPS เปิดไม่ติด หาที่รับซ่อม GPS

โพสต์ โดย natacha.eakk » ศุกร์ ส.ค. 21, 2020 8:55 am

ขอเปลี่ยนใหม่เลยครับถ้าอยู่ในประกัน ?

แต่ถ้าซ่อมหลายครั้งแล้วไม่ดีขึ้นขอเปลี่ยนใหม่ได้ครับของพวกนี้

ตอบกลับโพส