GPS สำรับรถวิ่งงานร่วม ใช้ตัวไหนดีครับ

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
โบตั๋น

GPS สำรับรถวิ่งงานร่วม ใช้ตัวไหนดีครับ

โพสต์ โดย โบตั๋น » ศุกร์ ม.ค. 08, 2021 9:07 am

กำลังหาจีพีเอสสำหรับไปวิ่งงานร่วมกับ SCG แล้วก็ CP, อยากทราบว่า จีพีเอสสำหรับวิ่งรถร่วม หรือไปวิ่งงานร่วมที่ต้องใช้ GPSเบิกค่าแรง ใช้ตัวไหนที่พิกัดแม่นยำและเสถียรๆนิ่งๆระบบไม่เอ๋อบ้างครับเมื่อก่อนใช้ จีพีเอสวิ่งงานร่วม แล้วมีปัญหาคือ GPS บอกเลขไมล์ผิดพลาด ทำให้ผมเบิกค่าแรงไม่ได้

ตอบกลับโพส