gps ติดตามรถ เบทาโกร กับ โลตัส ที่ขนส่งของให้กับ โลตัส เบทาโกรว ใช้แบบไหนกันครับ

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
ิหน่อย

gps ติดตามรถ เบทาโกร กับ โลตัส ที่ขนส่งของให้กับ โลตัส เบทาโกรว ใช้แบบไหนกันครับ

โพสต์ โดย ิหน่อย » จันทร์ ม.ค. 18, 2021 1:50 pm

จีพีเอส ติดตามรถ เบทาโกร ที่ทางขนส่งสินค้าของ เบทาโก กับ โลตัส บังคับมาให้ติดถามหน่อยครับตัวนึงกี่บาท ?
ระบบติดตามรถขนส่ง ชนิดแบบ GPS Tracking ส่งข้อมูลเข้ากับ เบทาโกรว วิ่งงานร่วมโลตัส ชนิดที่ผู้ประกอบการต้องนำเข้ามร่วมเดินรถ ใช้แบบไหนครับ

ปกติถ้ารถห้องเย็น หรือ รถขนอาหารติดจีพีเอสวิ่งงานร่วมใช้แบบไหนกันครับ
ราคาติดจีพีเอสประมาณเท่าไหร่

บาลัมมิกา

Re: gps ติดตามรถ เบทาโกร กับ โลตัส ที่ขนส่งของให้กับ โลตัส เบทาโกรว ใช้แบบไหนกันครับ

โพสต์ โดย บาลัมมิกา » จันทร์ ม.ค. 18, 2021 1:51 pm

เคยวิ่งงานให้เบทาโก

เรื่องมากพอสมควร กว่าจะเบิกเงินแต่ละเที่ยว มาคำนวรจากระยะทางจีพีเอสอีก วันไหนถนนขนาด วันนั้นคือขาดทุนรูปภาพ

ตอนนั้นติดจีพีเอสวิ่งงานร่วมเบทาโกร 2500 เองมั้ง

( ติดกับ เทพ )

แต่มันเป็นรถห้องเย็น

ปานรภี

Re: gps ติดตามรถ เบทาโกร กับ โลตัส ที่ขนส่งของให้กับ โลตัส เบทาโกรว ใช้แบบไหนกันครับ

โพสต์ โดย ปานรภี » จันทร์ ม.ค. 18, 2021 2:04 pm

เข้าไปดูหน้าผลงาน รถที่ติดจีพีเอสวิ่งงานรวมโลตัส กับ วิ่งงานร่วม เบทาโกรวคับ
มันมีบอกรุ่น

เป็น เทพ G1 แล้วให้เขาส่ง API ให้

รูปภาพ

ตอบกลับโพส