สงสัยโดนเท gps​tracker​thailand.com เข้าไม่ได้

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
noomrtaf
ติดต่อ:

สงสัยโดนเท gps​tracker​thailand.com เข้าไม่ได้

โพสต์ โดย noomrtaf » พฤหัสฯ. มิ.ย. 25, 2020 10:31 pm

สงสัยโดนเทแล้วgps​tracker​thailand.com เข้าไม่ได้
ทั้งแอฟ​ทั้งเว็บ​ ขอคำแนะนำครับ​ ใครโดนบ้าง

ต้องย้ายแล้วlทพgpsเป็นทางเลือกแรก

ขอบคุณ​ที่แนะนำครับ

วาซาตะ

Re: สงสัยโดนเท gps​tracker​thailand.com เข้าไม่ได้

โพสต์ โดย วาซาตะ » จันทร์ มิ.ย. 29, 2020 12:14 am

ลองโทรเข้าบริษัท เขา หรือยังครับ
ปกติถ้ากล่องเก่าใช้ไม่ได้

ถ้าจูนความถี่ได้ ไลน์ไปหาแอดดมินเทพ หรือ ค่ายไหนก็ได้ให้เขา เมริ์คความถี่ให้

อาจจะเสียแค่ 200-300

ตอบกลับโพส