ซื้อรถต้องจัดไฟแนนซ์ คืออะไรครับ แล้ว ซื้อมาต้องจัดไฟแนนซ์ทุกคันเลยป่าวครับ

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
แบ้งค์นาตอง

ซื้อรถต้องจัดไฟแนนซ์ คืออะไรครับ แล้ว ซื้อมาต้องจัดไฟแนนซ์ทุกคันเลยป่าวครับ

โพสต์ โดย แบ้งค์นาตอง » พฤหัสฯ. ธ.ค. 31, 2020 9:52 am

ไม่เคยซื้อรถเลยครับ ซื้อรถต้องจัดไฟแนนซ์ คืออะไรครับ แล้ว ซื้อมาต้องจัดไฟแนนซ์ทุกคันเลยป่าวครับ

ใจดี

Re: ซื้อรถต้องจัดไฟแนนซ์ คืออะไรครับ แล้ว ซื้อมาต้องจัดไฟแนนซ์ทุกคันเลยป่าวครับ

โพสต์ โดย ใจดี » พฤหัสฯ. ธ.ค. 31, 2020 9:52 am

บอกใบ้ ไฟแนนซ์คือ ถ้าคุณไม่ได้ซื้อเงินสด ไฟแนนซ์ก็จะเอาเงินสดไปจ่ายค่ารถจากศูนย์ เต้นท์ คนขาย อะไรก็ว่าไปให้คุณก่อน คุณก็ผ่อนจ่ายกับไฟแนนซ์เอา จ่ายครบก็ผดอนเป็นชื่อคุณ ถ้ามีเงินสดก็ตัดไฟแนนซ์ไป

ตอบกลับโพส