GPS สิบล้อแบบไม่มีรายเดือน มีจริงไหม ?

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
นาดาว

GPS สิบล้อแบบไม่มีรายเดือน มีจริงไหม ?

โพสต์ โดย นาดาว » ศุกร์ ม.ค. 08, 2021 3:42 pm

สวัสดีครับสอบถามหน่อยครับ จีพีเอสสิบล้อ ไม่มีรายเดือน หรือ จีพีเอสรถบรรทุกไม่จ่ายรายเดือนมีไหมครับ ปกติเสียให้ที่อื่น 3-4,000 รู้สึกมันแพงเกิน

samuri_baba

Re: GPS สิบล้อแบบไม่มีรายเดือน มีจริงไหม ?

โพสต์ โดย samuri_baba » ศุกร์ ม.ค. 08, 2021 11:39 pm

เทพจีพีเอส ติดสิบล้อแบบไม่มีรายเดือน G2
หาอ่านใน Google ครับแล้วเลือกจ่ายเดือนเฉพาะที่ใช้ถูกกว่าไม่ต้องเหมาทั้งปี ถ้ามีเงินหน่อย จ่ายรายปีจีพีเอสสิบล้อแค่นี้จิ๊บๆ

oat

Re: GPS สิบล้อแบบไม่มีรายเดือน มีจริงไหม ?

โพสต์ โดย oat » จันทร์ ม.ค. 11, 2021 9:08 am

จีพีเอสรถสิบล้อไม่มีรายปี
= ไม่มีจริงครับ ส่วนใหญ่มันเอามาหลอกขายแล้วไม่ส่งข้อมูลเข้ากรมขนส่ง ติด เทพ G2 จ่ายแค่ 3000 กว่าบาทเองครับ อย่าคิดว่าของถูกแล้วมันจะดี จีพีเอสสิบล้อราคา จริงๆ ไม่ได้ถูกขนาดนั้น

ตอบกลับโพส