ต่อใบขับขี่รถยนต์ 5 ปี แต่ใบขับขี่ขาดเกิน 1ปี แล้ว ทำไงดีครับ (แต่ไม่ถึง3ปี)

ถาม ตอบ สนทนา เกี่ยวกับกรมการขนส่งทางบก ( DLT )
ตอบกลับโพส
Bankky

ต่อใบขับขี่รถยนต์ 5 ปี แต่ใบขับขี่ขาดเกิน 1ปี แล้ว ทำไงดีครับ (แต่ไม่ถึง3ปี)

โพสต์ โดย Bankky » อาทิตย์ ม.ค. 12, 2020 6:29 pm

ต่อใบขับขี่รถยนต์ 5 ปี แต่ใบขับขี่ขาดเกิน 1ปี แล้ว ทำไงดีครับ (แต่ไม่ถึง3ปี) ต่อใบขับขี่รถยนต์ส่วนบุคคล 5 ปี กรณี ขาดเกิน1ปี แต่ไม่ถึง3ปี คือลองหาข้อมูลในเว็ป เห็นบอกว่าต้องไปจองคิวที่ขนส่งมันจองในเว็ปไม่ได้หรอคับ ในเว็ปไม่เห็นมีหัวข้อขาดต่อ มีแต่ต่อ5ปี เฉยๆเลยสงสัย กลัวถึงวันนัดในเว็ป ไปแล้วจะแห้วเอาขอบคุณครับ

ตอบกลับโพส