แจ้งกรมขนส่ง แจ้งยกเลิกใส่คอก ทำอย่างไรครับ

ถาม ตอบ สนทนา เกี่ยวกับกรมการขนส่งทางบก ( DLT )
ตอบกลับโพส
โทนี่

แจ้งกรมขนส่ง แจ้งยกเลิกใส่คอก ทำอย่างไรครับ

โพสต์ โดย โทนี่ » จันทร์ ก.พ. 03, 2020 11:09 pm

จะไปแจ้งยกเลิกใส่คอกใช้เล่มทะเบียนถ่ายเอกสารได้มั้ยแล้วต้องเอารถไปด้วยรึป่าวคะ

ราชการไทยหัวใจนักสู้

Re: แจ้งกรมขนส่ง แจ้งยกเลิกใส่คอก ทำอย่างไรครับ

โพสต์ โดย ราชการไทยหัวใจนักสู้ » จันทร์ ก.พ. 03, 2020 11:09 pm

โทรถามกรมขนส่งที่ใกล้ที่สุด่กอนครับ

เพราะระเบียบการมันเปลี่ยนแปลงตลอด

นาตาชา

Re: แจ้งกรมขนส่ง แจ้งยกเลิกใส่คอก ทำอย่างไรครับ

โพสต์ โดย นาตาชา » ศุกร์ ม.ค. 01, 2021 11:10 pm

โทรหา เทพจีพีเอส หรือไม่ก็แอดไลน์ไปที่ 0948834993
เว็บบนี้หรือไม่ก็แอดไลน์ไปเลยให้เขาทำให้ ฟรี ครับผม ขอให้เขาช่วย เว็บเขา https://www.gps-gpstracking.com

แอดไลน์ไปหาเขา

LondaGloss393
ติดต่อ:

Wireless camera jammer

โพสต์ โดย LondaGloss393 » อังคาร ม.ค. 05, 2021 10:25 am

The almighty jammer that perform with high efficiency and prevent from even little signal loss is right on the corner here to provide you the service of unique standard!Wireless camera jammer  is undoubtedly a helpful assistant for the relative activities and are selling at the reasonable price now, if you are looking for one, hope this will help!

ตอบกลับโพส