จองคิวใบขับขี่ แล้วต้องทำอะไรต่อจากนั้นครับ

ถาม ตอบ สนทนา เกี่ยวกับกรมการขนส่งทางบก ( DLT )
ตอบกลับโพส
เฟ่ง

จองคิวใบขับขี่ แล้วต้องทำอะไรต่อจากนั้นครับ

โพสต์ โดย เฟ่ง » พุธ ก.พ. 05, 2020 10:35 pm

มะตะกี้พอดีจองคิวอบรมทำใบกับขี่ออนไลน์กับทางขนส่งไว้ แต่ไม่รู้ว่าต้องเตรียมเอกสารอะไรบ้างในการอบรมหรือเงินจำนวนเท่าใด ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

ฝรั่งนอริยะ

Re: จองคิวใบขับขี่ แล้วต้องทำอะไรต่อจากนั้นครับ

โพสต์ โดย ฝรั่งนอริยะ » พุธ ก.พ. 05, 2020 10:35 pm

เวลาจองจะมีบอกขับกลับเข้าแอพไป เข้าจะมีบอกว่า
ให้ไปถึงกี่โมง
เอกสารที่ต้องเตรียม
กำหนดการมีหมดเลย

ตอบกลับโพส