ต่อใบขับขี่รถแท็กซี่ผ่านระบบออนไลน์ ทำใบขับขี่ Taxi ทำยังไงครับต้องจองคิวไหม

ถาม ตอบ สนทนา เกี่ยวกับกรมการขนส่งทางบก ( DLT )
ตอบกลับโพส
สุนทร

ต่อใบขับขี่รถแท็กซี่ผ่านระบบออนไลน์ ทำใบขับขี่ Taxi ทำยังไงครับต้องจองคิวไหม

โพสต์ โดย สุนทร » จันทร์ ธ.ค. 28, 2020 10:32 pm

ต่อใบขับขี่รถแท็กซี่ผ่านระบบออนไลน์ ทำใบขับขี่ Taxi ทำยังไงครับต้องจองคิวไหม อบรมออนไลน์เสร็จแล้วต้องไปที่ขนส่งแล้วขนส่งจะออกหนังสือให้ไปตรวจสอบประวัติอาชญากรรมใช่ไหมครับ

ตอบกลับโพส