จองคิวทำใบขับขี่ ในแอพเลือกเมนูไหน เลือกอันไหนคะ

ถาม ตอบ สนทนา เกี่ยวกับกรมการขนส่งทางบก ( DLT )
ตอบกลับโพส
inatacha

จองคิวทำใบขับขี่ ในแอพเลือกเมนูไหน เลือกอันไหนคะ

โพสต์ โดย inatacha » พุธ ม.ค. 06, 2021 12:09 am

จะจองคิวทำใบขับขี่ผ่านแอพต้องเลือกอันไหนคะ? ลองหาข้อมูลดูแล้วเห็นว่าต้องจองคิวผ่านแอพด้วย พอกรอกข้อมูลส่วนตัวอะไรเสร็จแล้ว ต้องเลือกประเภทก่อนจอง ซึ่งอ่านๆดูแล้วไม่มีอันไหนตรงกับการสอบทำใบขับขี่ใหม่เลยค่ะ เลยอยากสอบถามว่าถ้าจะไปสอบทำใบขับขี่ครั้งแรกต้องเลือกประเภทไหนคะ ปล.สาขาที่เราลงจองไปคือสาขาบางละมุงค่ะ

ตอบกลับโพส