ใบจองสอบใบขับขี่หาย ทำไงดี

ถาม ตอบ สนทนา เกี่ยวกับกรมการขนส่งทางบก ( DLT )
ตอบกลับโพส
บุคคลทั่วไป

ใบจองสอบใบขับขี่หาย ทำไงดี

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » อังคาร ม.ค. 07, 2020 10:59 pm

ใบจองคิวทำใบขับขี่หาย ใบคิวทำใบขับขี่หาไม่เจอค่ะถึงวันนัดจะไปได้เลยมั้ยค่ัหรือต้องจองใหม่ค่ะ

เซเลอร์มูนน้อย

Re: ใบจองสอบใบขับขี่หาย ทำไงดี

โพสต์ โดย เซเลอร์มูนน้อย » อังคาร ม.ค. 07, 2020 10:59 pm

บุคคลทั่วไป เขียน:
อังคาร ม.ค. 07, 2020 10:59 pm
ใบจองคิวทำใบขับขี่หาย ใบคิวทำใบขับขี่หาไม่เจอค่ะถึงวันนัดจะไปได้เลยมั้ยค่ัหรือต้องจองใหม่ค่ะ
หากเป็นการทำใบอนุญาตขับรถครั้งแรก แล้วใบจองคิวสูญหาย ให้ติดต่อกับทางสำนักงานขนส่งพื้นที่ที่จองไว้ค่ะ

จขกท

Re: ใบจองสอบใบขับขี่หาย ทำไงดี

โพสต์ โดย จขกท » อังคาร ม.ค. 07, 2020 11:00 pm

เซเลอร์มูนน้อย เขียน:
บุคคลทั่วไป เขียน:
หากเป็นการทำใบอนุญาตขับรถครั้งแรก แล้วใบจองคิวสูญหาย ให้ติดต่อกับทางสำนักงานขนส่งพื้นที่ที่จองไว้ค่ะ

ค่ะขอบคุนค่ะพุ่งนี้ถึงวันนัดแบ้วค่ะรบกวนอีกทีน่ะค่ะต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรบ้าง

ตอบกลับโพส