รายปีจีพีเอสจ่ายที่ไหน ผมต้องจ่ายค่ารายปีแล้ว

ถาม ตอบ สนทนา “มั่นใจทั่วไทย รถใช้ GPS"
ตอบกลับโพส
เอก

รายปีจีพีเอสจ่ายที่ไหน ผมต้องจ่ายค่ารายปีแล้ว

โพสต์ โดย เอก » พฤหัสฯ. ม.ค. 16, 2020 8:33 am

รถทะเบียน 80-1878 ผมจะต่อค่ารายปีจีพีเอสรถบรรทุก อยากรู้ว่าต้องต่อที่ไหน

หรั่ง

Re: รายปีจีพีเอสจ่ายที่ไหน ผมต้องจ่ายค่ารายปีแล้ว

โพสต์ โดย หรั่ง » พฤหัสฯ. ม.ค. 16, 2020 9:50 pm

ได้ใช้ของเทพจีพีเอสหรือเปล่าครับ ถ้าใช้ของเทพจีพีเอสปกติจะมี line@ แจ้งไป แต่ถ้าใช้ที่อื่นต้องไปตามหาเอาเอง

ตอบกลับโพส