จีพีเอสกรมขนส่งเสีย ไม่ลิ้งค์กรมขนส่งทำไง

ถาม ตอบ สนทนา “มั่นใจทั่วไทย รถใช้ GPS"
ตอบกลับโพส
บุคคลทั่วไป

จีพีเอสกรมขนส่งเสีย ไม่ลิ้งค์กรมขนส่งทำไง

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » จันทร์ ม.ค. 06, 2020 8:01 pm

จีพีเอสกรมขนส่งเสียไม่ลิ้งค์กับกรมขนส่งทำไงดีครับ
ตอนนี้เครื่องร้องไม่หยุดเลย ไปต่อภาษีที่กรมขนส่งเขาบอกไม่เจอระบบ คิดว่า จีพีเอสกรมขนส่งเสีย แน่น นอนครับ

bank

Re: จีพีเอสกรมขนส่งเสีย ไม่ลิ้งค์กรมขนส่งทำไง

โพสต์ โดย bank » จันทร์ ม.ค. 06, 2020 10:12 pm

แอมมินแบ้งค์ขอเข้าดูแลนะครับ จีพีเอสกรมขนส่งเสีย, ไม่ลิ้งค์กรมขนส่ง ในกรณีนี้แอดมินรบกวนสอบถามเพิ่มเติมครับได้ใช้ สินค้าของเทพจีพีเอส หรือ เปล่า ?

บุคคลทั่วไป

Re: จีพีเอสกรมขนส่งเสีย ไม่ลิ้งค์กรมขนส่งทำไง

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » จันทร์ ม.ค. 06, 2020 10:16 pm

พักหลังคนเข้ามาถามแบบนี้เยอะจังเป็นอะไรกันไปหมด

เจ้าของกระทู้

โพสต์ โดย เจ้าของกระทู้ » จันทร์ ม.ค. 06, 2020 10:38 pm

ผมไม่ได้ใช้เทพจีพีเอสครับ ใช้ยี่ห้อข้างกรมขนส่งติดมา ไม่แน่ใจว่า จีพีเอสกรมขนส่งเสีย หรือ เป็นที่ระบบเขา

บุคคลทั่วไป

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » จันทร์ ม.ค. 06, 2020 10:42 pm

บุคคลทั่วไป เขียน:
จันทร์ ม.ค. 06, 2020 10:16 pm
พักหลังคนเข้ามาถามแบบนี้เยอะจังเป็นอะไรกันไปหมด
ตั้งถามกันถี่ๆ เราว่าเป็นที่ดาวเทียมป่ะวะแก ?

ตอบกลับโพส