GPSมีปัญหาใม่ลิ้งค์ขนส่งครับ

ถาม ตอบ สนทนา “มั่นใจทั่วไทย รถใช้ GPS"
ตอบกลับโพส
บุคคลทั่วไป

GPSมีปัญหาใม่ลิ้งค์ขนส่งครับ

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » จันทร์ ม.ค. 06, 2020 8:09 pm

ไปกรมขนส่งมาครับ GPSมีปัญหาใม่ลิ้งค์ขนส่ง กรมจนส่งบอกวาา จีพีเอสไม่ลิ้งค์เข้ากรม แก้ปัญหายังไงดีครับ

bank

Re: GPSมีปัญหาใม่ลิ้งค์ขนส่งครับ

โพสต์ โดย bank » จันทร์ ม.ค. 06, 2020 10:13 pm

รบกวนสอบถามเพิ่มเติมครับ จีพีเอสมีปัญหาใม่ลิ้งค์ขนส่ง ในกรณนี้ได้ใช้สินค้าของเทพจีพีเอสหรือเปล่าครับ
หากใช้สินค้าของเทพจีพีเอส แจ้งหมายเลขงานให้แอดมินเช็คข้อมูลได้เลยครับ

จขกท

Re: GPSมีปัญหาใม่ลิ้งค์ขนส่งครับ

โพสต์ โดย จขกท » จันทร์ ม.ค. 06, 2020 10:16 pm

ใช้ เทสล่าจีพีเอสครับ ของราคาถูกๆติดตามเฟสบุคมา ปีที่แล้วต่อได้ ปีนี้ จีพีเอสไม่ลิ้งค์กรมขนส่งสะงั้นอะ

บุคคลทั่วไป

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » จันทร์ ม.ค. 06, 2020 10:34 pm

จขกท เขียน:
จันทร์ ม.ค. 06, 2020 10:16 pm
ใช้ เทสล่าจีพีเอสครับ ของราคาถูกๆติดตามเฟสบุคมา ปีที่แล้วต่อได้ ปีนี้ จีพีเอสไม่ลิ้งค์กรมขนส่งสะงั้นอะ
โดนมากับตัวตอนแรกมไม่คิดว่าจะโดนคนเดียว

นักเลงพอ

โพสต์ โดย นักเลงพอ » จันทร์ ม.ค. 06, 2020 10:36 pm

อาการไม่ลิ้งค์กรมขนส่งมีหลายสาเหตุ
ก่อนอื่นลองถามสถานที่ติดตั้งมาก่อนว่าระบบยังใช้งานได้ไหม มีการตามงานให้หรือเปล่า

อย่างสอง
เปลี่ยนใหม่ กรณีนี้จบปัญหาง่ายสุด หาร้านดีๆ ข้อมูลในเน็ต

อาการไม่ส่งข้อมูลบางทีต้องดูด้วยรถอยู่จุดอับหรือเปล่าตอนกรมขนส่ง เข้าไปรูดเพื่อให้ จีพีเอสส่งข้อมูลเข้ากรมขนส่ง

บุคคลทั่วไป

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » จันทร์ ม.ค. 06, 2020 10:36 pm

นักเลงพอ เขียน:
จันทร์ ม.ค. 06, 2020 10:36 pm
อาการไม่ลิ้งค์กรมขนส่งมีหลายสาเหตุ
ก่อนอื่นลองถามสถานที่ติดตั้งมาก่อนว่าระบบยังใช้งานได้ไหม มีการตามงานให้หรือเปล่า

อย่างสอง
เปลี่ยนใหม่ กรณีนี้จบปัญหาง่ายสุด หาร้านดีๆ ข้อมูลในเน็ต

อาการไม่ส่งข้อมูลบางทีต้องดูด้วยรถอยู่จุดอับหรือเปล่าตอนกรมขนส่ง เข้าไปรูดเพื่อให้ จีพีเอสส่งข้อมูลเข้ากรมขนส่ง
ขอบคุณครับเดียวลองดู

ตอบกลับโพส