ขอให้ไปชี้แจงข้อเท็จจริง GPS (จีพีเอส)

ถาม ตอบ สนทนา “มั่นใจทั่วไทย รถใช้ GPS"
ตอบกลับโพส
ภาสิต

ขอให้ไปชี้แจงข้อเท็จจริง GPS (จีพีเอส)

โพสต์ โดย ภาสิต » พุธ ก.ค. 15, 2020 11:50 pm

จดหมายเรียกกรมขนส่งขับรถเร็ว เขามีหนังสือขอให้ไปแสดงข้อเท็จจริงที่กรมขนส่งใรรเตยโดนบ้างครับ

จขกท

Re: ขอให้ไปชี้แจงข้อเท็จจริง GPS (จีพีเอส)

โพสต์ โดย จขกท » พุธ ก.ค. 15, 2020 11:51 pm

แนบครับ

จดหมายให้ไปแสดงข้อมูลขับรถเร็วเหินกำหนดแบบนี้ใครเตยโดนบ้าง ค่าปรับขับรถเร็วแพงไหมครัง แล้วถ้าเราไม่ขับรถเร็วเกินกำหนดแต่จีพีเอสมั่วแบบนี้เราจะอ้างได้ไหมไม่อยากเสียค่าปรับอ่า

nana nong

Re: ขอให้ไปชี้แจงข้อเท็จจริง GPS (จีพีเอส)

โพสต์ โดย nana nong » ศุกร์ ก.ค. 17, 2020 9:32 pm

อาจจะโดนขอให้มาดึงข้อมูลการเดินรถกับบริษัทจีพีเอส

ถ้าใช้ของเทพ ให้คนชื่อจอยดูให้ครับทำงานไวสุด

nana

โพสต์ โดย nana » เสาร์ ก.ค. 18, 2020 11:08 am

เข้าไปชี้แจ้งข้อเท็จจริงที่กรมขนส่ง อย่าโกหกนะครับ
เพราะมันมีวิธีอยู่ เป็นหลายกรณีบางทีอาจจะเป็นที่จีพีเอส บางทีอาจจะเป็นที่ระบบออนไลน์ของกรมขนส่งไม่ตอบรับก็มี

บุคคลทั่วไป

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » พุธ ก.ค. 22, 2020 11:09 am

เจ้าหน้าที่ขนส่ง ยุพา ยัดเงินได้ ให้เขาช่วย

ตอบกลับโพส