จีพีเอสขนส่งรูดไม่ผ่าน เกิดจากอะไรครับ ด่วนๆๆ

ถาม ตอบ สนทนา “มั่นใจทั่วไทย รถใช้ GPS"
ตอบกลับโพส
PPPPPza

จีพีเอสขนส่งรูดไม่ผ่าน เกิดจากอะไรครับ ด่วนๆๆ

โพสต์ โดย PPPPPza » พฤหัสฯ. ก.ค. 23, 2020 9:19 am

GPSขนส่งรูดไม่ผ่าน เกิดจากอะไรครับ ช่วยหน่อยครับ กำลังต่อภาษีที่ขนส่งเชียงใหม่ แต่ จีพีเอสขนส่งรูดไม่ผ่าน ขนส่งบอกว่า จีพีเอสไม่ส่งข้อมูลเข้ากรมขนส่ง

อัศนัย ปรายภพ

Re: จีพีเอสขนส่งรูดไม่ผ่าน เกิดจากอะไรครับ ด่วนๆๆ

โพสต์ โดย อัศนัย ปรายภพ » พฤหัสฯ. ก.ค. 23, 2020 12:33 pm

ถ้าติดกับ ทางเทพจีพีเอสบอกให้แอดมินเขาเช็คให้ครับ

แต่ ถ้าไปติดที่อื่นมาให้ไปถามที่เก่า

ตอบกลับโพส