จีพีเอสขนส่งไม่ทำงาน ทำไงยังไงดีครับ

ถาม ตอบ สนทนา “มั่นใจทั่วไทย รถใช้ GPS"
ตอบกลับโพส
non sa,ra

จีพีเอสขนส่งไม่ทำงาน ทำไงยังไงดีครับ

โพสต์ โดย non sa,ra » อังคาร ก.ค. 28, 2020 4:09 pm

ตอนนี้มีอาการจีพีเอสกรมขนส่งไม่ทำงาน ลองดูสถานะรถในแอพ ขนส่งขึ้นระบบไม่พร้อมใช้งานเกิดจากอะไรครับ

hhhhhhbhbh

Re: จีพีเอสขนส่งไม่ทำงาน ทำไงยังไงดีครับ

โพสต์ โดย hhhhhhbhbh » อังคาร ก.ค. 28, 2020 6:12 pm

มีอาการยังไงครับ ?

มีเสียงร้อง

หรือ ว่ามันดับไปเลย ?

hhhhhhbhbh

Re: จีพีเอสขนส่งไม่ทำงาน ทำไงยังไงดีครับ

โพสต์ โดย hhhhhhbhbh » อังคาร ก.ค. 28, 2020 6:21 pm

มีอาการยังไงครับ ?

มีเสียงร้อง

หรือ ว่ามันดับไปเลย ?

บุคคลทั่วไป

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » พุธ ก.ค. 29, 2020 10:00 am

ตอนนี้หายแล้วครับ

สรุปลืมจ่ายรายปีขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือครับ

ตอบกลับโพส