จีพีเอสเครืองรูดบัตร ราคาเท่าไหร่ครับ ตอนนี้อยากได้แบบถูกๆ

ถาม ตอบ สนทนา “มั่นใจทั่วไทย รถใช้ GPS"
ตอบกลับโพส
หนุ่ม

จีพีเอสเครืองรูดบัตร ราคาเท่าไหร่ครับ ตอนนี้อยากได้แบบถูกๆ

โพสต์ โดย หนุ่ม » พฤหัสฯ. มี.ค. 25, 2021 9:42 am

จีพีเอสเครื่องรูดบัตร ราคาถูกๆ ตอนนี้ขายกันที่เท่าไหร่คัรบ
อยากได้ gpsเครื่องรูดบัตรกรมขนส่ง แบบไม่เสียรายหรือเเอาแค่ต่อภาษีทำเรื่องกได้ก็เพราะ ขายกันในเน็แตพงเกินไป

โต้ง

Re: จีพีเอสเครืองรูดบัตร ราคาเท่าไหร่ครับ ตอนนี้อยากได้แบบถูกๆ

โพสต์ โดย โต้ง » อังคาร มี.ค. 30, 2021 12:58 pm

ติดจีพีพเอสรถบรรทุกถกมา 2500 ครับ
แบบผ่อนนะ กับเทพ เนี่ยละล่ะ

มาติดถึงบ้าน

ตอบกลับโพส