เทพจีพีเอส รุ่น Mt1 กับ g1 ต่างกันยังไงครับ

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
แบ้งค์

เทพจีพีเอส รุ่น Mt1 กับ g1 ต่างกันยังไงครับ

โพสต์ โดย แบ้งค์ » อาทิตย์ ม.ค. 12, 2020 5:35 pm

ตัวรุ่น MT1 กับ เทพจพีเอส G1 สองรุ่นนี้ต่างกันยังไงครับ

ฝรั่งมือใหม่

Re: เทพจีพีเอส รุ่น Mt1 กับ g1 ต่างกันยังไงครับ

โพสต์ โดย ฝรั่งมือใหม่ » อาทิตย์ ม.ค. 12, 2020 7:10 pm

มันคือตัวเดียวกันตอนติดเห็นหน้ากล่องเป็น MT1 แต่ พอในระบบคำสั่งซื้อขึ้น G1 โอเคตรงกัน เห็นแอดมินบอกว่า แต่ละประเทศจะใช้อักษรไม่เหมือนกันโดยรวมมันคือรุ่นเดียวกัน เช็คในประวัติออเดอร์ดู

ผู้ใช้ไร้นามเข้า

Re: เทพจีพีเอส รุ่น Mt1 กับ g1 ต่างกันยังไงครับ

โพสต์ โดย ผู้ใช้ไร้นามเข้า » ศุกร์ เม.ย. 17, 2020 10:04 pm

แอดมินเทพจีพีเอสตอบอย่าง ช่างติดตั้งตอบอย่างจะเชื่อใคร ?
งง

ตอบกลับโพส