เตือนข้อผิดพลาดที่ไม่รู้จัก คืออะไร

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
babara.sara

เตือนข้อผิดพลาดที่ไม่รู้จัก คืออะไร

โพสต์ โดย babara.sara » พุธ พ.ค. 06, 2020 12:23 pm

ระบบขึ้นข้อผิดพลาดที่ไม่รู้จักแบบนี้ต้องไปเซ็ตค่าตรงไหนครับ

FFFFFFF

Re: เตือนข้อผิดพลาดที่ไม่รู้จัก คืออะไร

โพสต์ โดย FFFFFFF » พุธ พ.ค. 06, 2020 1:40 pm

เข้าแอพแล้วออกใหม่ครับ ผมลองทำแล้วหาย

เป็นที่อินเตอร์เน็ต แต่ถ้าไม่หายให้รอสัก 1-2 ชั่วโมง

บางทีดาวเทียมมันไม่ลงมาจับพิกัด

จขกท

Re: เตือนข้อผิดพลาดที่ไม่รู้จัก คืออะไร

โพสต์ โดย จขกท » พุธ พ.ค. 06, 2020 11:21 pm

หายแล้วครับ
สรุปมีอัพเดทระบบใหม่รอ 4 ชม

ตอบกลับโพส