gps ติดตามรถ CP ที่ขนส่งของให้กับ CP ใช้แบบไหนกันครับ

ถาม ตอบ สนทนา
ตอบกลับโพส
ศร นาดังสิทธิ์

gps ติดตามรถ CP ที่ขนส่งของให้กับ CP ใช้แบบไหนกันครับ

โพสต์ โดย ศร นาดังสิทธิ์ » พุธ ส.ค. 05, 2020 9:37 am

จีพีเอส ติดตามรถ CP ที่ทางขนส่งสินค้าของ CP บังคับมาให้ติดถามหน่อยครับตัวนึงกี่บาท ?
ระบบติดตามรถขนส่ง ชนิดแบบ GPS Tracking ส่งข้อมูลเข้ากับ CP ชนิดที่ผู้ประกอบการต้องนำเข้ามร่วมเดินรถ ใช้แบบไหนครับ

นักซิ่ง สองไข่ต้ม

Re: gps ติดตามรถ CP ที่ขนส่งของให้กับ CP ใช้แบบไหนกันครับ

โพสต์ โดย นักซิ่ง สองไข่ต้ม » พฤหัสฯ. ส.ค. 06, 2020 10:40 am

เคยวิ่งให้เบทาโก

เรื่องมากพอสมควร กว่าจะเบิกเงินแต่ละเที่ยว มาคำนวรจากระยะทางจีพีเอสอีก วันไหนถนนขนาด วันนั้นคือขาดทุนรูปภาพ

soran.yut

Re: gps ติดตามรถ CP ที่ขนส่งของให้กับ CP ใช้แบบไหนกันครับ

โพสต์ โดย soran.yut » อาทิตย์ ก.ย. 27, 2020 11:15 am

ติดจีพีเอสสำหรับวิ่งร่วมกับ SCG ต้องเป็นตัวไหนครับพี่
ผมได้งานที่ SCG มา

เบาบอกให้ไปหา ติดGPS เพื่อวิ่งรวมกับ SCG ก่อนไม่งั้นเขาไม่ให้วิ่ง

ปานวลี

โพสต์ โดย ปานวลี » อังคาร ต.ค. 20, 2020 9:31 am

เทพ G1 ครับ

ผมเพิ่งติดมาให้เขา FIx ระบบเข้ากับ api ของ CP ได้เลยวันติดตั้ง ตอนไปทำสัญญาวิ่งงานร่วมจะได้ไม่เสียเวลา

บางคนโดนบังคับให้ติดชุดวัดความเย็น แต่ ผมไม่โดนเพราะเป็นอาหารที่ไม่ได้แช่แข็ง

7789

โพสต์ โดย 7789 » จันทร์ ม.ค. 18, 2021 2:05 pm

เหมือนเคยอ่าน เวลาจะติดจีพีเอสวิ่งงานร่วม CP เขาจะมีเอกสารให้ว่าขออะไรบ้างจากบริษัทจีพีเอสนะครับ
เอาเอกสารนั้นไปให้ เทพจีพีเอส ดูแล้วบอกเขาว่าให้ส่งค่าแบบนี้ แบบนั้น

อาตมุต

โพสต์ โดย อาตมุต » จันทร์ ม.ค. 18, 2021 2:06 pm

เข้าไปดูหน้าผลงาน รถที่ติดจีพีเอสวิ่งงานรวมโลตัส กับ วิ่งงานร่วม เบทาโกรวคับ
มันมีบอกรุ่น

เป็น เทพ G1 แล้วให้เขาส่ง API ให้

ตอบกลับโพส