ติดจีพีเอสกรมขนส่งแบบมีชุดวัดน้ำมันมา กราฟดูยังไง

ถาม/ตอบ/สนทนา
ตอบกลับโพส
สาวเสรี

ติดจีพีเอสกรมขนส่งแบบมีชุดวัดน้ำมันมา กราฟดูยังไง

โพสต์ โดย สาวเสรี » อังคาร ม.ค. 14, 2020 9:14 pm

สอบถามคะวิธีเซ็ตดูกราน้ำมันของจีพีเอสกรมขนส่งคะ

bank

Re: ติดจีพีเอสกรมขนส่งแบบมีชุดวัดน้ำมันมา กราฟดูยังไง

โพสต์ โดย bank » อังคาร ม.ค. 14, 2020 10:32 pm

แอดมินน้องแบ้งค์รบกวนแจ้งเลขทะเบียนรถเพื่อตรวจสอบว่าอุปกรณ์ของลูกค้าได้ติดตั้งอุปกรณ์วัดกราฟน้ำมันหรือยังให้นะครับ ( inbox หรือแจ้งมาทาง Line@lnwgps ) ได้เลยครับผม

ตอบกลับโพส