กด login เข้าแอพจีพีเอสกรมขนส่ง ไม่ได้ขึ้นแบบนี้

ถาม/ตอบ/สนทนา
ตอบกลับโพส
กวาง

กด login เข้าแอพจีพีเอสกรมขนส่ง ไม่ได้ขึ้นแบบนี้

โพสต์ โดย กวาง » เสาร์ ม.ค. 18, 2020 5:09 pm

กด Login เข้าแอพกรมจนส่งไม่ได้ครับระบบขึ้น Err แบบนี้ทำไง กรอกอะไรผิด เข้าใช้ครั้งแรกงงเลย ทำไม่เป็น

ต๋องเด็กแว้นสายพระจอมเกล้า

Re: กด login เข้าแอพจีพีเอสกรมขนส่ง ไม่ได้ขึ้นแบบนี้

โพสต์ โดย ต๋องเด็กแว้นสายพระจอมเกล้า » เสาร์ ม.ค. 18, 2020 10:42 pm

อันบนใส่ผิดครับของผมต้องใส่เป็น

universe
ID
PASSWORDS

ถามทางเทพจีพีเอสก่อนว่า รหัสบนชุดแรกใช้เป็นอะไรแต่ของผมได้เป็น universe

bank

Re: กด login เข้าแอพจีพีเอสกรมขนส่ง ไม่ได้ขึ้นแบบนี้

โพสต์ โดย bank » เสาร์ ม.ค. 18, 2020 11:02 pm

สวัสดีครับคุณกวาง
แอดมินแบ้งค์เทพจีพีเอสขอดูแลนะครับ บรรทัดบนสุดสามารถใส่เป็น

lnwgps หรือ univers หรือ anadaman หรือ monogps

อย่างใดอย่างหนึ่งลองสลับกันครับผม
แนะนำโหลดแอพพลิเคชั่นจากระบบสมาชิกได้เลยนะครับ ^^

ตอบกลับโพส